[Hóa] Xin thầy và các bạn cho mình hỏi về khóa học

M

minhqwe

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình mới tham gia vào khóa học của thầy Vũ Khắc Ngọc có nhiều điều mình chưa hiểu, mình làm bài tập tự luyện mình thấy chỉ có đáp án không có lời giải, có nhiều câu mình làm sai không biết tại sao, không biết làm sao để thầy giải đáp. À, mình còn muốn hỏi, khi làm bài tập có cần phải gửi lên để thầy chấm điểm không?, nếu có thì gửi như thế nào? có bạn nào biết thì giải thích giúp mình, mình xin cảm ơn!

M

makumata

chào bạn.mình tham gia khoá học của thầy ngọc cũng đã được 2tháng rồi.vậy mình sẽ giúp bạn nhé:
về phần bài tập tự luyện:nếu có bài nào bạn làm không ra thì post lên diễn đàn để thầy ngọc,các thầy cô bộ môn or các bạn khác sẽ giúp bạn.còn nếu đáp án BTTL mà bạn nghĩ là sai thì có thể gọi điên trực tiếp cho web học mãi hoặc bạn cung co thể lên diễn đàn trao đổi với thầy cô và bạn bè.mọi người sẽ giúp bạn nhiệt tình ỏ bạn cũng có thể chat với học mãi nếu bạn chắc chắn câu đó sai để học mãi kiểm tra và đồng thời sẽ sửa lại đáp án.
về việc làm BTTL:thì bạn chỉ làm vậy thôi.chứ không gửi cho thầy để chấm điêm được đâu.vì thầy rất bận với lại lượng học sinh đông thế này thầy không thể chấm hết được vì vậy bạn phải tự mình kiểm tra thông qua đáp án BTTL mà thầy đã cho
Vậy nhé.nếu bạn muốn hỏi thêm gì nữa về các vấn đề khác thì bạn nên chat trực tiếp để có thể biết chính xác một cách khách quan và nhanh nhất nhé.
Chúc bạn học tốt

T

thukhoaclub

ban oi cho minh hoi minh moi tham gia khoa hoc con chua biet bai tap tu luyen o dau ai chi?giup minh voi ... minh cam on

Top Bottom