[hoá 12]30 Đề thi HSG Hóa học cấp tỉnh - thành phố

S

saobanglanhgia

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tháng 10 đã đến, và cứ theo lịch trình hàng năm thì từ tháng 10 năm nay đến tháng 1 năm sau thông thường sẽ là khoảng thời gian để các địa phương tiến hành các kỳ thi chọn học sinh giỏi, xây dựng đội tuyển của địa phương mình để tham gia kỳ thi HSG Quốc gia. Với kinh nghiệm tích lũy của bản thân mình trong các kỳ thi ở Hà Nội, hôm nay tôi xin chia sẻ với các bạn một số tài liệu thi HSG trong đó có khoảng 30 đề thi HSG Hóa học lớp 12 của Thành phố Hà Nội và tỉnh Quảng Nam - Đà Nẵng (nay là thành phố Đà Nẵng) mà tôi sưu tầm được trong giai đoạn ôn thi của mình.
Dưới đây là danh sách các đề thi:

http://blog.360.yahoo.com/blog-xqI6JlYncKj8AtNZLm9wyH3bJA--?cq=1&p=415

A

anhducle

hihi em cũng đang ôn đẻ thi chọn đọi tuyển Chắc mấy cái này giúp em chút ít Thank anh cái
---------------------ơ nhưng mà phải down về ạ -----------------------

N

nguyenanhtuan1110

Tháng 10 đã đến, và cứ theo lịch trình hàng năm thì từ tháng 10 năm nay đến tháng 1 năm sau thông thường sẽ là khoảng thời gian để các địa phương tiến hành các kỳ thi chọn học sinh giỏi, xây dựng đội tuyển của địa phương mình để tham gia kỳ thi HSG Quốc gia. Với kinh nghiệm tích lũy của bản thân mình trong các kỳ thi ở Hà Nội, hôm nay tôi xin chia sẻ với các bạn một số tài liệu thi HSG trong đó có khoảng 30 đề thi HSG Hóa học lớp 12 của Thành phố Hà Nội và tỉnh Quảng Nam - Đà Nẵng (nay là thành phố Đà Nẵng) mà tôi sưu tầm được trong giai đoạn ôn thi của mình.

http://blog.360.yahoo.com/blog-xqI6JlYncKj8AtNZLm9wyH3bJA--?cq=1&p=415

anh có đề thi lớp 8,9 hay thi vào chuyên lớp 10 ko cho em xin. :D

T

thjxhoc

chúc tất cả các bạn trong học mãi đều học tập thật tốt và nhất là phải thi tốt trong kì thi học kì sắp tới

M

mh04091991

Anh có đề thi HSG cấp tỉnh thành phố lớp 8, 9 ko cho em xin gủi wa email cho em nha(hoang_4ever_1996)

C

congnguyenthe

http://blog.***************/blog-xqI6JlYncKj8AtNZLm9wyH3bJA--?cq=1&p=415
lua` nhau ah`.Sao dzo mai~ ko dc the'.ma` nay` co' biet' De Thi HSG cap' thanh` pho'cua? Nghe An O dau ko

N

ngock_kute

eo oi!tai sao e ko xem dc nhj?chan wa'!e cung dag theo hs gioi hoa'MONG a post nhiu` de vao cho e tham khao? vs na.hjhj thank a nhiu`

Top Bottom