Giải mã bí ẩn giấc mơ

Status
Không mở trả lời sau này.
K

khanhquynhqn

Em mơ thấy mình đi ăn cắp ở siêu thị rồi bị thầy cô phát hiện ra, thế là em bị hạ hạnh kiểm thành học sinh khá.
Tỉnh dậy thì em còn chảy nước mắt nữa, lúc này đang giữa kì thi nên em sợ lắm, không biết có ảnh hưởng gì đến kết quả không nữa.

C

cba2677

Em hay mơ những thứ sắp xảy ra mà lần nào cũng vậy mà hay đúng lắm !

Last edited by a moderator:
M

mimidethuong

mình cũng có những giấc mơ kì lạ lắm ak, thường mình hay thấy mình xuất hiện trong 1 buổi tiệc của ng thượng lưu,tầng lớp quý tộc với bộ trang phục của các quý bà châu âu thời trước ak,như trong các bộ phim thường thấy zậy với 1 chiếc mặt nạ, tay cầm ly rượu đỏ, rồi đi quanh quanh trong đó,sau đó chị gặp và nói chuyện với 1 ng còn trai, rồi.... bị mẹ gọi dậy.
một giấc mơ khác mình lại thấy mình đang ở nhà mình nhưng lại bị bắt bởi 1 nhóm ng lạ mặt, họ tiến hành nghi thức j đó với mình và 1 số cô gái khác nữa,rùi trời có biến đổi j đó mà họ phải dừng lại nghi thức đó, họ nhốt mình lại vì chỉ còn mình chưa tiến hành nghi thức mà thôi,rồi có 1 ng con trai đưa cơm đến cho mình và mình cầu xin anh ta thả mình ra, a ta đồng ý và giúp mình trốn ra ngoài, sau đó mình chỉ biết chạy đi thật nhanh nhưng sau lưng lại nghe tiếng ng đuổi theo,mình rất sợ và rồi mình thấy có 1 ngôi biệt thự và mình lẻn vào, nhưng trong đó lại k có ai mà chỉ có những đống đá lớn, mình trốn sau những đống đá đó và khi vừa ngồi xuống mình nghe có tiếng ng đang lùng sục, rồi có tiếng bước chân lại gần phía mình, rồi k hiểu sao truóc mắt mình chỉ tràn ngập màu đen.

L

lannun

mình ít khi nằm mơ lắm @@..........ngủ như chết...........................................

K

kim.nhok26@yahoo.com.vn

e mơ thấy có bóng đêm(bóng tối ý ) nhiều khi mơ thế vs lại có giấc mơ thấy ma rùi hết hồn tình dậy:(

K

kim.nhok26@yahoo.com.vn

e mơ thấy có đứa làm bài kiểm tra đc nhiều hơn mình nữa có lúc cx mơ thấy niềm vui

M

minhthu_thcsnc

Mơ thấy đi trên sân trường, bọn bạn đứng từ tầng 2 nhìn xuống vẫy chào cười vs mình :D

Q

quynh2002ht

mình mơ thấy mình cưỡi cây kiếm như: ngự kiếm phi hành ấy, cầm cây kiếm oai lúm, chém mấy cục thiên thạch trên trời rớt xún rồi 1 lần thiên thạch bay trúng bụng ngã xún rồi tĩnh dậy thấy rớt dưới giường

P

phanthimucgame

trời, tưởng giải giấc mơ chuyên nghiệp ai dè đọc sách, cái sách không nói thì cũng bó tay luôn

--------------------------------
Chèn link quảng cáo vào bài viết! Đã sửa! Phạt thẻ đỏ!

Last edited by a moderator:
P

phanthimucgame

giấc mơ được giải mã một cách dễ thương, mà mình lại không biết xác định có đúng là như vậy không

K

khanguyen9

Mình thì lúc nào mơ cũng thấy cả đám 12 đứa bạn của mình, và đa phần giấc mơ của mình đều thành sự thật. Mình nghĩ là sự trùng hợp nhưng đã rất nhiều làn hầu như là cách 3,4 ngày

D

duylam1704@gmail.com

Tôi thì mơ thấy một tòa nhà bự ơi là bự nhưng sau lưng nó là cái nhà lá và một bến đò đầy rác

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom