Đây mới là câu đố khó nhất việt nam nè

L

luckystar_susu95

chuoi do la cho duoi, ma cho duoi thi quay ve thui:)):)):)):)):khi (4):
Cau do ne: Tai sao Son Tinh thang Thuy Tinh

Oài bạn phải trả lời câu đố của mình đã chứ sao không ai biết vậy.........................Đố lại nha: khi con ma bị ngã thì như thế nào trả lời đúng có thưởng..........................hehehehe

S

strikeeagles

Con ma bị ngã => con ngựa.. Con ma + ngã => ma + ngã => mã => ngựa... =))...............................

S

strikeeagles

Nếu bạn đang đi xe vận tốc 20000km/h ko quan trọng nhé... Bên trái bạn có vách núi dựng đứng nguy hiểm, bên phải có vực sâu thăm thẳm, thì bạn làm thế nào để sống sót?

P

phantrang97

cứ thế mà đi thẳng..........................................ok********************************************************???/

L

lolem_theki_xxi

helllluuuuuuuuuuuuu cả nhà ,
hum nay chỗ tớ trời mưa to nên cô alo cho nghỉ buổi học thêm
Sướng qúa được chém với cả nhà cả buổi rồi

N

nakame_yuimi

3+3=ba+ba=bố+bố=bố của bố=ông nội
.................................................................

N

ngoleminhhai12k

Anh đố các em một câu:

Vì sao trên bản đồ thế giới có nước tên là Áo mà tại sao lại không có nước tên là Quần ??? :))

M

mewpokemon

Nếu bạn đang đi xe vận tốc 20000km/h ko quan trọng nhé... Bên trái bạn có vách núi dựng đứng nguy hiểm, bên phải có vực sâu thăm thẳm, thì bạn làm thế nào để sống sót?

ĐI thẳng hoặc quay đầu xe đi ngược lại :p

Anh đố các em một câu:

Vì sao trên bản đồ thế giới có nước tên là Áo mà tại sao lại không có nước tên là Quần ??? :))

Nói theo địa lý học sẽ như thế này: Vì trái đất được bao bọc 70% là nước 30% là đất liền. Thử tưởng tượng xem giả sử 1 người đứng dưới sông/ biển mà chỉ có 30% cơ thể (phía trên) lộ lên mặt nước thì chỉ cần áo để che thôi, ko cần quần vì sẽ ko ai nhìn thấy đâu :D

S

soicon_boy_9x

vì có nước quần thì ko có nước cuba
ai hỉu thì hỉu nhưng tốt nhất ko nên hỉu

M

mewpokemon

\Rightarrow Người bị dị tật ak` cậu. Với lại có nước Áo mà sao vẫn có đảo "Hai-ty" (Mún hiểu gì thì hiểu)

L

lolem_theki_xxi

Anh đố các em một câu:

dễ thôi , vì chưa có ai đấu tranh để đặt tên nước là quần .:)):)):)):)):)):)) .
Đố cả nhà này . : Ai có thể tìdduwwocj câu đố khó nhất việt nam .?

Last edited by a moderator:
L

lolem_theki_xxi

mọi người nhớ lấy câu này nhé , khi trả lời xong thì nhớ đưa ra câu hỏi tiếp theo , cứ tình trạng như thế này thì loãng pic lắm

Last edited by a moderator:
K

kaka0000ka

Câu đố:bà đó bả chết bả bay lên trời. Hỏi bà ấy chết năm bao nhiêu tuổi và tại sao bà ấy chết?

O

one_in_a_milion

bà đó chết do bị bò dá lúc 73 t =))

----------------------------------------------------
-------------------------------------------------------------

Top Bottom