Music All about Music

KhanhKhanhk7

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2020
377
1,079
121
17
TP Hồ Chí Minh
THCS Trường Chinh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Taa daa. Đây là 1 số bài hát Tiếng Anh mình thường nghe để relax sau những buổi học mệt mỏi nè. Các bạn nghe thử nha. Ngoài ra, còn bài gì hay nữa thì đừng quên chia sẻ để chúng mình có thể nghe chung nha.

khahhyen_ybms1

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
16 Tháng bảy 2020
709
2,319
231
Hà Tĩnh
THCS Lê Bình
Taa daa. Đây là 1 số bài hát Tiếng Anh mình thường nghe để relax sau những buổi học mệt mỏi nè. Các bạn nghe thử nha. Ngoài ra, còn bài gì hay nữa thì đừng quên chia sẻ để chúng mình có thể nghe chung nha.
Mấy bài này nghe hay thật đó. Kiểu cả học nghe , thích thật lun

KhanhKhanhk7

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2020
377
1,079
121
17
TP Hồ Chí Minh
THCS Trường Chinh
Taa daa. Đây là All about Music phần 2 nhe. Lần này mình sẽ chia sẻ những bài hát Tiếng Anh buồn, nhẹ nhàng mà các bạn có thể nghe lúc ngủ, lúc có chuyện buồn hoặc cả khi học bài nhé. Các bạn nghe thử nha. Ngoài ra, còn bài gì hay nữa thì đừng quên chia sẻ để chúng mình có thể nghe chung nha.
(toàn những bài mình hay nghe, xúc động lắm)
(nên nghe phần điệp khúc nha, nghiện cực)
(này là những bài thường được sử dụng trên tiktok, hay lắm nha)
:Tonton4 Cám ơn các bạn đã ghé.

• Like
Reactions: khahhyen_ybms1

KhanhKhanhk7

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2020
377
1,079
121
17
TP Hồ Chí Minh
THCS Trường Chinh
Taa daa. Đây là All about Music phần 3 nhe. Lần này mình sẽ chia sẻ những bài nhạc không lời gây nghiện, nhẹ nhàng. Các bạn nghe chung nha. Ngoài ra, còn bài gì hay hoặc muốn mình làm thêm playlist về thể loại nào nữa thì đừng quên chia sẻ nha.

KhanhKhanhk7

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng ba 2020
377
1,079
121
17
TP Hồ Chí Minh
THCS Trường Chinh
Taa daa. Hôm nay mình sẽ chia sẽ với các bạn 1 playlist nhạc mà mình ưng nhất. Đây là playlist nhạc piano của rất nhiều phim Disney. Thề là nghe xong nghiện liền á. Các bạn còn playlist nào hay chia sẻ nhe.
"Don't sleep to rest, sleep to dream, because dreams are to be fulfilled"
“All your dreams can come true, if you have the courage to pursue them.”

_Walt Disney_

Top Bottom