19.01.24

ha_duong21

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
6 Tháng một 2020
969
2,522
316
Vinh
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 3
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trà là người bạn ở lại lâu nhất với mình. Không phải bạn thân, chỉ dừng lại ở chữ "bạn" bởi có thể Trà sẽ rời đi bất cứ lúc nào.
Nghĩa có câu làm mình tâm đắc:" gặp thì vẫn chắc ăn hơn chứ :v". Có vẻ đúng, gặp thì mới hiểu được.

Trà học kinh tế ở HN còn mình chọn ở lại nơi mình lớn lên 18 năm. Khác chút mình vào TP học.
Dạo này Chà đi thực tập lấy kinh nghiệm. Còn mình 1 tuần đi dạy 1 buổi. Chưa ra trường nhưng nó đã đi bán lưng cho tư bản từ 8h sáng đến 6h tối mới thấy mặt. Tần suất bọn mình gọi cho nhau ít đi. Lúc nghỉ thì nó đi chơi 1 mình, đến xem cosplay. Còn mình thì ngủ =)).
2029 mình hứa ra HN nếu đỗ sau đh ngoài đó. Mình sợ ít năm nữa mình có tuổi cũng già đi : ))) sẽ ở lại Vinh sống và không muốn đi nữa. Vinh không tệ như mình nghĩ. Và cũng nhờ TP này giúp mình biết mình không hẳn hướng nội. Mình chỉ hướng lội khi mình cảm thấy không phù hợp với họ.
Dạo này mình có ý định mua một chiếc máy ảnh. Mình muốn chụp lại những thứ mình thấy đẹp ở đây.

Hi vọng 6 năm ở Vinh sẽ tuỵt vừi :3 gặp những con người mới.

Last edited:
Top Bottom